Nhà > Các sản phẩm > Người hâm mộ, quản lý nhiệt > DC Fans > F412R-12MB
F412R-12MB
F412R-12MB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua F412R-12MB với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số F412R-12MB
nhà chế tạo Copal Electronics
Sự miêu tả FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE
Product parameter
phần số F412R-12MB nhà chế tạo Copal Electronics
Sự miêu tả FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 16045 pcs Bảng dữliệu F412R Series
Thể loại Người hâm mộ, quản lý nhiệt Chiều rộng 12.20mm
Cân nặng 0.044 lb (19.96g) Phạm vi điện áp 10.2 ~ 13.8VDC
Voltage - Xếp hạng 12VDC Chấm dứt 2 Wire Leads
Áp suất tĩnh 0.102 in H2O (25.5 Pa) Size / Kích thước Square - 41mm L x 41mm H
Loạt F412R RPM 5400 RPM
Power (Watts) 720mW Vài cái tên khác 563-1139
F412R12MB
Nhiệt độ hoạt động 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) Tiếng ồn 23.0 dB(A)
Lifetime @ Temp. - Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Bảo vệ sự xâm nhập - Tính năng -
Loại quạt Tubeaxial Đánh giá hiện tại 0.060A