Nhà > Các sản phẩm > Người hâm mộ, quản lý nhiệt > DC Fans > F412R-12LB
F412R-12LB
F412R-12LB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua F412R-12LB với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số F412R-12LB
nhà chế tạo Copal Electronics
Sự miêu tả FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE
(Trong đô la Mỹ)
50 pcs100 pcs250 pcs500 pcs
Product parameter
phần số F412R-12LB nhà chế tạo Copal Electronics
Sự miêu tả FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 15687 pcs Bảng dữliệu F412R Series
Thể loại Người hâm mộ, quản lý nhiệt Chiều rộng 12.20mm
Cân nặng 0.044 lb (19.96g) Phạm vi điện áp 10.2 ~ 13.8VDC
Voltage - Xếp hạng 12VDC Chấm dứt 2 Wire Leads
Áp suất tĩnh 0.059 in H2O (14.7 Pa) Size / Kích thước Square - 41mm L x 41mm H
Loạt F412R RPM 4200 RPM
Power (Watts) 480mW Vài cái tên khác 563-1136
F412R12LB
Nhiệt độ hoạt động 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) Tiếng ồn 16.0 dB(A)
Lifetime @ Temp. - Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Bảo vệ sự xâm nhập - Tính năng -
Loại quạt Tubeaxial Đánh giá hiện tại 0.040A