Nhà > Các sản phẩm > Điện trở > Thông qua Hole Resistors > FMP100FTF52-412R
FMP100FTF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua FMP100FTF52-412R với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số FMP100FTF52-412R
nhà chế tạo Yageo
Sự miêu tả RES MF 1W 1% AXIAL
(Trong đô la Mỹ)
5000 pcs
Product parameter
phần số FMP100FTF52-412R nhà chế tạo Yageo
Sự miêu tả RES MF 1W 1% AXIAL Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 2442394 pcs Bảng dữliệu FMP Series
Thể loại Điện trở Lòng khoan dung ±1%
Hệ số nhiệt độ ±100ppm/°C Gói thiết bị nhà cung cấp Axial
Size / Kích thước 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) Loạt FMP
bảng điều chỉnh chế độ 412 Ohms Power (Watts) 1W
Bao bì Tape & Box (TB) Gói / Case Axial
Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 155°C Số ĐẦU CẮM 2
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant Chiều cao - Ngồi (Max) -
Tính năng Flame Proof, Safety miêu tả cụ thể 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film