Nhà > Các sản phẩm > Điện trở > Thông qua Hole Resistors > RNF18FTE412R
RNF18FTE412R
RNF18FTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua RNF18FTE412R với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số RNF18FTE412R
nhà chế tạo Stackpole Electronics, Inc.
Sự miêu tả RES 412 OHM 1/8W 1% AXIAL
(Trong đô la Mỹ)
5000 pcs
Product parameter
phần số RNF18FTE412R nhà chế tạo Stackpole Electronics, Inc.
Sự miêu tả RES 412 OHM 1/8W 1% AXIAL Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 1287273 pcs Bảng dữliệu Resistor Packaging SpecRNF,RNMF Series
Thể loại Điện trở Lòng khoan dung ±1%
Hệ số nhiệt độ ±25ppm/°C Gói thiết bị nhà cung cấp Axial
Size / Kích thước 0.071" Dia x 0.130" L (1.80mm x 3.30mm) Loạt RNF
bảng điều chỉnh chế độ 412 Ohms Power (Watts) 0.125W, 1/8W
Bao bì Tape & Reel (TR) Gói / Case Axial
Vài cái tên khác RN 1/8 T9 412 1% R