Nhà > Các sản phẩm > Điện trở > Chip Resistor - Nền bề mặt > RNCF2010BKE412R
RNCF2010BKE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua RNCF2010BKE412R với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số RNCF2010BKE412R
nhà chế tạo Stackpole Electronics, Inc.
Sự miêu tả RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
(Trong đô la Mỹ)
1000 pcs
Product parameter
phần số RNCF2010BKE412R nhà chế tạo Stackpole Electronics, Inc.
Sự miêu tả RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 364029 pcs Bảng dữliệu Resistor Packaging SpecRNCF Series
Thể loại Điện trở Lòng khoan dung ±0.1%
Hệ số nhiệt độ ±25ppm/°C Gói thiết bị nhà cung cấp 2010
Size / Kích thước 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm) Loạt RNCF
bảng điều chỉnh chế độ 412 Ohms Power (Watts) 0.333W, 1/3W
Bao bì Tape & Reel (TR) Gói / Case 2010 (5025 Metric)
Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 155°C Số ĐẦU CẮM 2
Độ nhạy độ ẩm (MSL) 1 (Unlimited) Thời gian chuẩn của nhà sản xuất 12 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant Chiều cao - Ngồi (Max) 0.026" (0.65mm)
Tính năng Automotive AEC-Q200 Tỷ lệ thất bại -
miêu tả cụ thể 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Thành phần Thin Film