Nhà > Các sản phẩm > Capacitors > Tụ điện > CDR32BP151BFURAJ
CDR32BP151BFURAJ
CDR32BP151BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYHình ảnh chỉ mang tính tham khảo.
Xem thông số kỹ thuật sản phẩm để biết chi tiết sản phẩm.
Mua CDR32BP151BFURAJ với sự tự tin từ Components-World.HK, bảo hành 1 năm
Yêu cầu báo giá
phần số CDR32BP151BFURAJ
nhà chế tạo Electro-Films (EFI) / Vishay
Sự miêu tả CAP CER 150PF 100V BP 1206
Product parameter
phần số CDR32BP151BFURAJ nhà chế tạo Electro-Films (EFI) / Vishay
Sự miêu tả CAP CER 150PF 100V BP 1206 Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng hiện có sẵn 4377 pcs Bảng dữliệu CDR Series (MIL-PRF-55681)
Thể loại Capacitors Voltage - Xếp hạng 100V
Lòng khoan dung ±1% Độ dày (Max) 0.051" (1.30mm)
Hệ số nhiệt độ BP Size / Kích thước 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
Loạt Military, MIL-PRF-55681, CDR32 xếp hạng -
Bao bì Tape & Reel (TR) Gói / Case 1206 (3216 Metric)
Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 125°C gắn Loại Surface Mount, MLCC
Chiều cao - Ngồi (Max) - Tính năng -
Tỷ lệ thất bại R (0.01%) miêu tả cụ thể 150pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
Điện dung 150pF Các ứng dụng General Purpose